AMC100-FA48
AMC100-FA48
● Wedi'i gynllunio'n benodol ar gyfer rheoli cyflenwad pŵer gweinydd yn y ganolfan ddata
● A plws B cylched allbwn deuol AC, cyfanswm o 48 cangen
● U, I, P, Q, S, PF, kWh, kvarh
● Cyfanswm cyfredol harmonig
Anfon ymchwiliad
  • Disgrifiad
    Gwybodaeth
    Nodweddiadol
    1) Cyfathrebu:RS485% 2fModbus-Rtu
    2) Aml-gylched:48 un cyfnod neu 16 tri cham
    3) Gradd U ac I:U:AC 220V/380V I:5A
    Swyddogaeth
    ·1 cyfathrebiad RS485
    product-616-616
    Gosodiad
    YN 35mm
    Dimensiwn(L*W*H):
    product-616-616
    Ymddangosiad
    Gwifrau
    image014
    image015
    image017
    Paramedr
    System Ddosbarthu
    AC
    Foltedd bws
    Foltedd graddedig
    220V
    Amrediad mesur
    ±20 y cant
    Gorlwytho
    Foltedd ar unwaith 2 waith/eiliad
    Cylched sy'n dod i mewn ar hyn o bryd
    Wedi'i raddio
    50mA
    Amrediad
    0.125-60mA
    Gorlwytho
    Yn barhaus 1.2 gwaith, ar unwaith 10 gwaith yr eiliad
    Amgylchedd
    drychiad
    Llai na neu'n hafal i 2500m
    Tymheredd
    Gwaith: -15 gradd -55 gradd Storio: -25 gradd -70 gradd
    Lleithder
    Lleithder cymharol Llai na neu'n hafal i 93 y cant
    Amlder
    AC{0}}Hz
    Mesur
    Allfa
    Gwrthiant inswleiddio
    Nid yw'r ymwrthedd inswleiddio rhwng yr holl derfynellau a rhannau dargludol y gragen yn llai na 100MΩ
    Lefel llygredd
    2
    Cyfathrebu
    RS485% 2fModbus-RTU